Alvaro Montejo Calleja Center forward
Kristján Guðmundsson Main Coach
Arnór Gauti Ragnarsson Center forward
Viktor Adebahr Midfielder
Frans Sigurðsson Winger
Renato Punyed Midfielder
Atli Arnarsson Midfielder
Kaj Leo í Bartalsstovu Winger
Sigurður Arnar Magnússon Center back
Hallgrímur Þórðarson Center back
Jónas Tór Næs Right back
46 Linda Petrea Georgsdóttir Lína
27 Sirrý Rúnarsdóttir Horn
23 Greta Kavaliuskaite Skytta
20 Sandra Erlingsdóttir Miðja
19 Ester Óskarsdóttir Skytta/Miðja
17 Kristrún Ósk Hlynsdóttir Horn
14 Ásta Björt Júlíusdóttir Skytta
11 Guðbjörg Guðmansdóttir Horn
10 Drífa Þorvaldsdóttir Skytta
7 Karólína Bæhrenz Lárudóttir Horn
4 Sandra Dís Sigurðardóttir skytta
3 Þóra Guðný Arnarsdóttir Skytta/Lína
2 Telma Silva Amado Lína
28 Guðný Jenný Ásmundsdóttir Markvörður
1 Erla Rós Sigmarsdóttir Markvörður
Páll Þ. Hjarðar Formaður
Haraldur Bergvinsson Varaformaður
Haraldur Pálsson Gjaldkeri
Magnús Elíasson Ritari
Kristján Georgsson Meðstjórnandi
Magnús Steindórsson Meðstjórnandi
Arnar Pétursson Meistaraflokkur karla
Hrafnhildur Ósk Skúladóttir Meistaraflokkur kvenna
Sigurður Bragason Ungmennalið
Alfreð Elías Jóhannsson Assistant coach
Bjarni Jóhannsson Main Coach
Sigurður Grétar Benónýsson Center forward
Gunnar Heiðar Þorvaldsson Center forward/Assistant coach
Elvar Ingi Vignisson Center forward/Winger
Charles Vernam Center forward
Bjarni Gunnarsson Center forward
Sindri Snær Magnússon Midfielder
Simon Kollerup Smidt Winger
Pablo Oshan Punyed Dubon Midfielder
Mikkel Maigaard Jakobsen Midfielder
Mees Junior Siers Midfielder
Hafsteinn Gísli Valdimarsson Midfielder
Erik Ragnar Gíslason Ruiz Winger
Devon Már Griffin Center back
Benedikt Októ Bjarnason Winger
Breki Ómarsson Center forward
Ásgeir Elíasson Midfielder
Aron Bjarnason Winger
Óskar Elías Zoega Óskarsson Right back
Jonathan Barden Right back
Hafsteinn Briem Center back
Felix Örn Friðriksson Left back
Avni Pepa Center back
Andri Ólafsson Center back
Halldór Páll Geirsson Goalkeeper
Derby Carrillo Goalkeeper
Ian Jeffs Yfirþjálfari yngri flokka
Nataliya Ginzhul Boltaskóli ÍBV fyrir 4 og 5 ára
Sigríður Lára Garðarsdóttir Boltaskóli ÍBV fyrir 4 og 5 ára
Felix Örn Friðriksson Boltaskóli ÍBV fyrir 4 og 5 ára
Guðmundur Tómas Sigfússon 7. flokkur karla
Dean Sibson 7. flokkur karla
Nataliya Ginzhul 7. flokkur kvenna
Sigþóra Guðmundsdóttir 7. flokkur kvenna
Guðmundur Tómas Sigfússon 6. flokkur karla
Mick White 6. flokkur karla
Sigríður Ása Friðriksdóttir 6. flokkur kvenna
Caroline Van Slambrouck 6. flokkur kvenna
Guðmundur Tómas Sigfússon 5. flokkur karla
Dean Sibson 5. flokkur karla
Sigþóra Guðmundsdóttir 5. flokkur kvenna
Cloe Lacasse 5. flokkur kvenna
Guðmundur Tómas Sigfússon 4. flokkur karla
Dean Sibson 4. flokkur karla
Sigþóra Guðmundsdóttir 4. flokkur kvenna
Mick White 4. flokkur kvenna
Andri Ólafsson 3. flokkur karla
Hrafnhildur Ósk Skúladóttir 3. flokkur kvenna
Kári Kristján Kristjánsson 3. flokkur karla
Ásgeir Jónsson 3. flokkur karla
Díana Kristín Sigmarsdóttir 4. flokkur kvenna
Magnús Stefánsson 4. flokkur kvenna
Svavar Vignisson 4. flokkur karla
Hilmar Ágúst Björnsson 4. flokkur karla
Bergvin Haraldsson 5. flokkur karla
Elliði Snær Viðarsson 5. flokkur karla
Hilmar Björnsson 5. flokkur kvenna
Guðný Jenný Ásmundsdóttir 5. flokkur kvenna
Pálmi Harðarson Gjaldkeri
Valgerður Guðjónsdóttir Varaformaður
Katrín Harðardóttir Meðstjórnandi
Grétar Eyþórsson Meðstjórnandi
Bergvin Haraldsson 6. flokkur karla
Nökkvi Snær Óðinsson 6. flokkur karla
Díana Kristín Sigmarsdóttir 6. flokkur kvenna
Bergvin Haraldsson 6. flokkur kvenna
Grétar Þór Eyþórsson 7. flokkur karla
Elísa Sigurðardóttir 7. flokkur kvenna
Guðný Jenný Ásmundsdóttir Íþróttaskólinn fyrir 1. og 2. bekk
Bergvin Haraldsson Íþróttaskólinn fyrir 1. og 2. bekk
Nataliya Ginzhul Boltaskóli ÍBV fyrir 4 og 5 ára
Ian David Jeffs Midfielder
Hjálmar Jónsson Framkvæmdastjóri knattspyrnudeildar
Sigfús Gunnar Guðmundsson Bókhald og innheimta
Jón Ólafur Daníelsson Yfirmaður yngri flokka
Dóra Björk Gunnarsdóttir Framkvæmdastjóri
Íris Róbertsdóttir Formaður
Aníta Óðinsdóttir Varaformaður
Helgi Níelsson Gjaldkeri
Unnur Sigmarsdóttir Ritari/varamaður
Stefán Jónsson Meðstjórnandi
Guðbjörg Erla Ríkharðsdóttir Meðstjórnandi
Unnar Hólm Ólafsson Varamaður
Karl Haraldsson Fulltrúi handknattleiksdeildar
Haraldur Bergvinsson Fulltrúi knattspyrnudeildar
Sigþóra Guðmundsdóttir Formaður
Aðalheiður Skarphéðinsdóttir Varaformaður
Ágústa Kjartansdóttir Gjaldkeri
Ólafur Tryggvason Meðstjórnandi
Lind Hrafnsdóttir Meðstjórnandi
Berglind Sigmarsdóttir Meðstjórnandi
Matt Nicholas Paul Garner Left back
Ian Jeffs