46 Linda Petrea Georgsdóttir Lína
27 Sirrý Rúnarsdóttir Horn
23 Greta Kavaliuskaite Skytta
20 Sandra Erlingsdóttir Miðja
19 Ester Óskarsdóttir Skytta/Miðja
17 Kristrún Ósk Hlynsdóttir Horn
14 Ásta Björt Júlíusdóttir Skytta
11 Guðbjörg Guðmansdóttir Horn
10 Drífa Þorvaldsdóttir Skytta
7 Karólína Bæhrenz Lárudóttir Horn
4 Sandra Dís Sigurðardóttir skytta
3 Þóra Guðný Arnarsdóttir Skytta/Lína
2 Telma Silva Amado Lína
28 Guðný Jenný Ásmundsdóttir Markvörður
1 Erla Rós Sigmarsdóttir Markvörður
Kristján Georgsson Meðstjórnandi
Haraldur Bergvinsson Varaformaður
Magnús Steindórsson Meðstjórnandi
Magnús Elíasson Ritari
Páll Þ. Hjarðar Formaður
Arnar Pétursson Meistaraflokkur karla
Hrafnhildur Ósk Skúladóttir Meistaraflokkur kvenna
Sigurður Bragason Ungmennalið
Berglind Sigmarsdóttir Meðstjórnandi
Lind Hrafnsdóttir Meðstjórnandi
Alfreð Elías Jóhannsson Assistant coach
Bjarni Jóhannsson Main Coach
Sigurður Grétar Benónýsson Center forward
Gunnar Heiðar Þorvaldsson Center forward
Elvar Ingi Vignisson Center forward/Winger
Charles Vernam Center forward
Bjarni Gunnarsson Center forward
Sindri Snær Magnússon Midfielder
Simon Kollerup Smidt Winger
Pablo Oshan Punyed Dubon Midfielder
Mikkel Maigaard Jakobsen Midfielder
Mees Junior Siers Midfielder
Hafsteinn Gísli Valdimarsson Midfielder
Erik Ragnar Gíslason Ruiz Winger
Devon Már Griffin Center back
Benedikt Októ Bjarnason Winger
Breki Ómarsson Winger
Ásgeir Elíasson Midfielder
Aron Bjarnason Winger
Óskar Elías Zoega Óskarsson Right back
Jonathan Barden Right back
Hafsteinn Briem Center back
Felix Örn Friðriksson Left back
Avni Pepa Center back
Andri Ólafsson Center back
Halldór Páll Geirsson Goalkeeper
Derby Carrillo Goalkeeper
Ian Jeffs Yfirþjálfari yngri flokka
Sesselja Líf Valgeirsdóttir Boltaskóli ÍBV fyrir 4 og 5 ára
Nataliya Ginzhul Boltaskóli ÍBV fyrir 4 og 5 ára
Nataliya Ginzhul 7. flokkur karla
Guðmundur Tómas Sigfússon 7. flokkur karla
Óskar Rúnarsson 7. flokkur karla
Sigþóra Guðmundsdóttir 7. flokkur kvenna
Guðmundur Tómas Sigfússon 6. flokkur karla
Mick White 6. flokkur karla
Sigþóra Guðmundsdóttir 6. flokkur kvenna
Mick White 5. flokkur karla
Óskar Rúnarsson 5. flokkur karla
Sigþóra Guðmundsdóttir 5. flokkur kvenna
Guðmundur Tómas Sigfússon 5. flokkur kvenna
Guðmundur Tómas Sigfússon 4. flokkur karla
Óskar Rúnarsson 4. flokkur karla
Sigþóra Guðmundsdóttir 4. flokkur kvenna
Mick White 4. flokkur kvenna
Andri Ólafsson 3. flokkur karla
Hrafnhildur Ósk Skúladóttir 3. flokkur kvenna
Kári Kristján Kristjánsson 3. flokkur karla
Ásgeir Jónsson 3. flokkur karla
Hilmar Ágúst Björnsson 4. flokkur kvenna Y
Björn Elíasson 4. flokkur kvenna E
Magnús Stefánsson 4. flokkur karla
Elliði Snær Viðarsson 5. flokkur karla
Dagur Arnarsson 5. flokkur karla
Bergvin Haraldsson 5. flokkur karla
Guðný Jenný Ásmundsdóttir 5. flokkur kvenna
Pálmi Harðarson Gjaldkeri
Valgerður Guðjónsdóttir Varaformaður
Katrín Harðardóttir Meðstjórnandi
Grétar Eyþórsson Meðstjórnandi
Hilmar Björnsson 5. flokkur kvenna
Ingvar Ingólfsson 6. flokkur karla
Bergvin Haraldsson 6. flokkur karla
Sandra Erlingsdóttir 6. flokkur kvenna
Bergvin Haraldsson 6. flokkur kvenna
Grétar Þór Eyþórsson 7. flokkur karla
Elísa Sigurðardóttir 7. flokkur kvenna
Guðný Jenný Ásmundsdóttir Íþróttaskólinn fyrir 1. og 2. bekk
Bergvin Haraldsson Íþróttaskólinn fyrir 1. og 2. bekk
Nataliya Ginzhul Boltaskóli ÍBV fyrir 4 og 5 ára
Ian David Jeffs Midfielder
Hjálmar Jónsson Framkvæmdastjóri knattspyrnudeildar
Sigfús Gunnar Guðmundsson Bókhald og innheimta
Jón Ólafur Daníelsson Yfirmaður yngri flokka
Dóra Björk Gunnarsdóttir Framkvæmdastjóri
Karl Haraldsson Fulltrúi handknattleiksdeildar
Unnur Sigmarsdóttir Ritari
Unnar Hólm Ólafsson Meðstjórnandi
Páll Magnússon Meðstjórnandi
Stefán Jónsson Meðstjórnandi
Guðmundur Ásgeirsson Gjaldkeri
Aníta Óðinsdóttir Varaformaður
Íris Róbertsdóttir Formaður
Ágústa Kjartansdóttir Gjaldkeri
Ólafur Tryggvason Meðstjórnandi
Aðalheiður Skarphéðinsdóttir Varaformaður
Sigþóra Guðmundsdóttir Formaður
Haraldur Pálsson Gjaldkeri
Matt Nicholas Paul Garner Left back
Ian Jeffs